20 มีนาคม 2562 นายเชิดชัย พรหมแก้ว รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ ให้เกียรติเป็นประธานในการประชุมคณะกรรมการบริหาร กพส. ครั้งที่ 2 ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2562
นายเชิดชัย พรหมแก้ว รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ ให้เกียรติเป็นประธานในการประชุมคณะกรรมการบริหาร กพส. ครั้งที่ 2 ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2562 เพื่อติดตามผลการดำเนินงานของกองทุนพัฒนาสหกรณ์ และพิจารณาในประเด็นต่างๆ ที่เกี่ยวข้อง โดยมีผู้แทนจากหน่วยงานต่างๆ และผู้แทนภาคสหกรณ์เข้าร่วมประชุม ณ ห้องประชุม 226 กรมส่งเสริมสหกรณ์
{gallery}20mar2562_4{/gallery}