20 มีนาคม 2562 นายประยูร อินสกุล รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ พร้อมด้วยนางสาวนลินี สาระกูล สหกรณ์จังหวัดพระนครศรีอยุธยา และเจ้าหน้าที่ ลงพื้นที่ตรวจเยี่ยมการดำเนินงานสหกรณ์การเกษตรผักไห่ จำกัด จังหวัดพระนครศรีอยุธยา
นายประยูร อินสกุล รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ พร้อมด้วยนางสาวนลินี สาระกูล สหกรณ์จังหวัดพระนครศรีอยุธยา และเจ้าหน้าที่ ลงพื้นที่ตรวจเยี่ยมการดำเนินงานสหกรณ์การเกษตรผักไห่ จำกัด จังหวัดพระนครศรีอยุธยา โดยมีนายบุญส่ง กุศุลเอี่ยม ประธานกรรมการสหกรณ์ และฝ่ายจัดการ ให้การต้อนรับพร้อมสรุปผลการดำเนินงาน ปัญหา อุปสรรค หลังจากนั้นเดินทางไปเยี่ยมชมตลาดกลางสหกรณ์การเกษตรผักไห่ จำกัด ซึ่งให้บริการเป็นศูนย์กลางระหว่างผู้ซื้อกับผู้ขาย เพื่อให้เกิดความเป็นธรรมกับสมาชิกและบุคคลภายนอกในการนำข้าวเปลือกมาใช้บริการ
{gallery}20mar2562_3{/gallery}