19 มีนาคม 2562 นายวิศิษฐ์ ศรีสุวรรณ์ รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ เข้าตรวจเยี่ยมสำนักงานสหกรณ์จังหวัดอุดรธานี เพื่อให้โอวาท และประชุมติดตามผลการปฏิบัติงานตามแผนงาน/โครงการ ประจำปี 2562
นายวิศิษฐ์ ศรีสุวรรณ์ รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ เข้าตรวจเยี่ยมสำนักงานสหกรณ์จังหวัดอุดรธานี เพื่อให้โอวาท และประชุมติดตามผลการปฏิบัติงานตามแผนงาน/โครงการ ประจำปี 2562 พร้อมทั้งติดตามผลการดำเนินงานตามโครงการสานพลังประชารัฐเพื่อสนับสนุนการปลูกข้าวโพดหลังฤดูทำนา การวิเคราะห์การเงินและการตรวจสอบสหกรณ์ออมทรัพย์ของนักการเงิน และการติดตามการแก้ไขข้อบกพร่องของสหกรณ์ในจังหวัด อีกทั้งได้รับฟังปัญหาและอุปสรรคในการทำงาน พร้อมทั้งชี้แนะแนวทางการทำงานแก่บุคลากรโดยมีนายยงยุทธ อุดมศักดิ์ สหกรณ์จังหวัดอุดรธานี ข้าราชการ ลูกจ้าง และพนักงานราชการ ให้การต้อนรับและเข้าร่วมประชุม ณ ห้องประชุมสำนักงานสหกรณ์จังหวัดอุดรธานี อำเภอเมือง จังหวัดอุดรธานี
{gallery}19mar2562_1{/gallery}