15 มีนาคม 2562 นายวิศิษฐ์ ศรีสุวรรณ์ รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ พร้อมด้วยนายเสน่ห์ สภาพันธ์ ผู้ตรวจราชการกรม นายไพฑูรย์ ชนะชู สหกรณ์จังหวัดสตูล และเจ้าหน้าที่ ลงพื้นที่ตรวจเยี่ยมการดำเนินธุรกิจของสหกรณ์การเกษตรละงู จำกัด อำเภอละงู จังหวัดสตูล
นายวิศิษฐ์ ศรีสุวรรณ์ รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ พร้อมด้วยนายเสน่ห์ สภาพันธ์ ผู้ตรวจราชการกรม นายไพฑูรย์ ชนะชู สหกรณ์จังหวัดสตูล และเจ้าหน้าที่ ลงพื้นที่ตรวจเยี่ยมการดำเนินธุรกิจของสหกรณ์การเกษตรละงู จำกัด อำเภอละงู จังหวัดสตูล โดยได้รับฟังแนวทางในการดำเนินงาน ปัญหา และอุปสรรคของสหกรณ์ พร้อมทั้งได้แนะนำแนวทางการการดำเนินงาน และการแก้ไขปัญหาดังกล่าวโดยมีนายศิรัส โส๊ะเต่ง ผู้จัดการ คณะกรรมการ และฝ่ายจัดการให้การต้อนรับ
{gallery}15mar2562_1{/gallery}