12 มีนาคม 2562 นายประยูร อินสกุล รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ เป็นประธานเปิดโครงการประชุมเชิงปฏิบัติการเพื่อเพิ่มประสิทธิภาพการปฏิบัติหน้าที่ของผู้ตรวจสอบกิจการสหกรณ์ จัดขึ้นโดยสำนักงานสหกรณ์จังหวัดสุพรรณบุรี
นายประยูร อินสกุล รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ เป็นประธานเปิดโครงการประชุมเชิงปฏิบัติการเพื่อเพิ่มประสิทธิภาพการปฏิบัติหน้าที่ของผู้ตรวจสอบกิจการสหกรณ์ จัดขึ้นโดยสำนักงานสหกรณ์จังหวัดสุพรรณบุรี เพื่อพัฒนาผู้ตรวจสอบกิจการสหกรณ์ ให้มีความรู้ ความเข้าใจ เกี่ยวกับหลักการสหกรณ์ กฎหมาย บทบาท หน้าที่ จริยธรรมของผู้ตรวจสอบกิจการสหกรณ์ รวมทั้งการรายงานผลการตรวจสอบกิจการ และสามารถนำความรู้เกี่ยวกับการตรวจสอบกิจการไปปรับใช้ในการปฏิบัติงานได้ ณ โรงแรมสองพันบุรี อำเภอเมือง จังหวัดสุพรรณบุรี
{gallery}12mar2562_1{/gallery}