8 มีนาคม 2562 นายเชิดชัย พรหมแก้ว รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ ลงพื้นที่ตรวจเยี่ยม และรับฟังรายงานผลการดำเนินงาน รวมถึงปัญหา อุปสรรค และแนวทางแก้ไข ของนิคมสหกรณ์ชะแวะ จังหวัดระยอง
นายเชิดชัย พรหมแก้ว รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ ลงพื้นที่ตรวจเยี่ยม และรับฟังรายงานผลการดำเนินงาน รวมถึงปัญหา อุปสรรค และแนวทางแก้ไข ของนิคมสหกรณ์ชะแวะ จังหวัดระยอง โดยมีนายวีระยุทธ ทุมทอง สหกรณ์จังหวัดระยอง นายทรงสรรค์ อุนะพำนัก ผู้อำนวยการนิคมสหกรณ์ชะแวะ และบุคลากรให้การต้อนรับ
{gallery}08mar2562_2{/gallery}