6 มีนาคม 2562 นายวิศิษฐ์ ศรีสุวรรณ์ รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ เป็นประธานประชุมคณะกรรมการ กำหนดแนวทางการจัดทำระเบียบสหกรณ์ ซึ่งใช้ธุรกรรมอิเล็กทรอนิกส์ และติดตามความก้าวหน้าการขับเคลื่อนโครงการบัตรสมาชิกสหกรณ์ ซึ่งมีสหกรณ์ที่สมัครเข้าร่วมโครงการจำนวน 39 สหกรณ์ 23 จังหวัด
นายวิศิษฐ์ ศรีสุวรรณ์ รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ เป็นประธานประชุมคณะกรรมการ กำหนดแนวทางการจัดทำระเบียบสหกรณ์ ซึ่งใช้ธุรกรรมอิเล็กทรอนิกส์ และติดตามความก้าวหน้าการขับเคลื่อนโครงการบัตรสมาชิกสหกรณ์ ซึ่งมีสหกรณ์ที่สมัครเข้าร่วมโครงการจำนวน 39 สหกรณ์ 23 จังหวัด พร้อมทั้งพิจารณาร่างระเบียบสหกรณ์ว่าด้วยการดำเนินธุรกรรมทางการเงินผ่านระบบอิเล็กทรอนิกส์ พ.ศ.25..... รวมถึงรับฟังสรุปผลประชาพิจารณ์ความเห็น ร่างระเบียบสหกรณ์......จำกัด ว่าด้วยการดำเนินธุรกรรมทางการเงินผ่านระบบอิเล็กทรอนิกส์ พ.ศ.25.... จากสหกรณ์ที่สมัครเข้าร่วมโครงการและตอบแบบแสดงความคิดเห็นร่างระเบียบ จำนวน 50 แห่ง ณ ห้องประชุมกองพัฒนาสหกรณ์ด้านการเงินและร้านค้า อาคาร 1 ชั้น 4 กรมส่งเสริมสหกรณ์
อัลบั้มที่ไม่มีชื่อ
รูปภาพ 9 ภาพ
{gallery}06mar2562_3{/gallery}