1 มีนาคม 2562 นายเชิดชัย พรหมแก้ว รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ ให้เกียรติเป็นประธานในพิธีเปิดโครงการประชุมเชิงปฏิบัติการจัดทำตัวชี้วัดสายงานหลักและสายงานสนับสนุน สังกัดส่วนกลาง และให้โอวาสแก่ผู้เข้าร่วมประชุม
นายเชิดชัย พรหมแก้ว รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ ให้เกียรติเป็นประธานในพิธีเปิดโครงการประชุมเชิงปฏิบัติการจัดทำตัวชี้วัดสายงานหลักและสายงานสนับสนุน สังกัดส่วนกลาง และให้โอวาสแก่ผู้เข้าร่วมประชุม ซึ่งประกอบด้วย ข้าราชการกรมส่งเสริมสหกรณ์ สังกัดส่วนกลาง จำนวน 50 คน โดยมีวิทยากรจาก สำนักงาน ก.พ. มาให้ความรู้เกี่ยวกับการประเมินผลการปฏิบัติราชการและการจัดทำตัวชี้วัด ณ ห้องประชุม 126 อาคาร 1 กรมส่งเสริมสหกรณ์
{gallery}01mar2562_1{/gallery}