21 กุมภาพันธ์ 2562 นายเชิดชัย พรหมแก้ว รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ พร้อมด้วยนายสมบัติ เมฆทรงกลด ผู้ตรวจราชการกรม เขตตรวจราชการที่ 7,18 นายณรงค์พล พัฒนศรี ผู้อำนวยการกองพัฒนาระบบสนับสนุนการสหกรณ์
นายเชิดชัย พรหมแก้ว รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ พร้อมด้วยนายสมบัติ เมฆทรงกลด ผู้ตรวจราชการกรม เขตตรวจราชการที่ 7,18 นายณรงค์พล พัฒนศรี ผู้อำนวยการกองพัฒนาระบบสนับสนุนการสหกรณ์ นายสุรพล พงศ์เมธีอภิชัย ผู้อำนวยการสำนักนายทะเบียนและกฎหมาย และนายนาถ บำรุงพาณิชย์ ผู้อำนวยการกลุ่มติดตามและประเมินผล กองแผนงาน ให้เกียรติเข้าร่วมประชุมติดตามประเมินผลการปฏิบัติงานตามแผนปฏิบัติราชการและรายจ่ายประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2562 โครงการสำคัญตามนโยบายรัฐบาล กระทรวงเกษตรและสหกรณ์ และกรมส่งเสริมสหกรณ์ พร้อมให้กำลังใจ รับฟังปัญหาและอุปสรรคในการดำเนินงาน และแนวทางการแก้ไขปัญหา ของสำนักงานสหกรณ์จังหวัด ในเขตตรวจราชการที่ 7 (ชายแดนภาคใต้) ประกอบด้วย สำนักงานสหกรณ์จังหวัดปัตตานี, สำนักงานสหกรณ์จังหวัดยะลา และสำนักงานสหกรณ์นราธิวาส โดยมีผู้เข้าร่วมประชุมทั้งสิ้น 60 คน ณ โรงแรม ซีเอส ปัตตานี อำเภอเมือง จังหวัดปัตตานี
{gallery}21feb2562_3{/gallery}