14 กุมภาพันธ์ 2562 นายวิศิษฐ์ ศรีสุวรรณ์ รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ เป็นประธานในพิธีเปิดประชุมใหญ่สามัญประจำปี 2560 ของชุมนุมสหกรณ์โคนมแห่งประเทศไทย จำกัด พร้อมทั้งได้เยี่ยมชมนิทรรศการและบูธผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรมโคนมของไทย
นายวิศิษฐ์ ศรีสุวรรณ์ รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ เป็นประธานในพิธีเปิดประชุมใหญ่สามัญประจำปี 2560 ของชุมนุมสหกรณ์โคนมแห่งประเทศไทย จำกัด พร้อมทั้งได้เยี่ยมชมนิทรรศการและบูธผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรมโคนมของไทย โดยมีนายอาทิตย์ สุขเหลือ สหกรณ์จังหวัดปทุมธานี นายนัยฤทธิ์ จำเล ประธานชุมนุมสหกรณ์โคนมแห่งประเทศไทย จำกัด คณะกรรมการชุมนุมฯ และผู้แทนองค์กรเกษตรกรผู้เลี้ยงโคนมให้การต้อนรับ ณ โรงแรมเอเชีย แอร์พอร์ต จังหวัดปทุมธานี
{gallery}14feb2562_2{/gallery}