13 กุมภาพันธ์ 2562 นายประยูร อินสกุล รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ เป็นประธานการประชุมเพื่อซักซ้อมและชี้แจงแผนการดำเนินงาน ปีงบประมาณ 2562 สำนักงานส่งเสริมสหกรณ์กรุงเทพมหานคร พื้นที่ 2 โดยมีปรัชญา มากไมตรี ผู้ตรวจราชการกรม เขตตรวจราชการที่ 1,2 และส่วนกลาง ข้าราชการ ลูกจ้าง และพนักงานราชการ สำนักงานส่งเสริมสหกรณ์กรุงเทพมหานคร พื้นที่ 2 เข้าร่วมประชุม
นายประยูร อินสกุล รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ เป็นประธานการประชุมเพื่อซักซ้อมและชี้แจงแผนการดำเนินงาน ปีงบประมาณ 2562 สำนักงานส่งเสริมสหกรณ์กรุงเทพมหานคร พื้นที่ 2 โดยมีปรัชญา มากไมตรี ผู้ตรวจราชการกรม เขตตรวจราชการที่ 1,2 และส่วนกลาง ข้าราชการ ลูกจ้าง และพนักงานราชการ สำนักงานส่งเสริมสหกรณ์กรุงเทพมหานคร พื้นที่ 2 เข้าร่วมประชุม โดยในที่ประชุมได้ซักซ้อม ชี้แจงแผนการดำเนินงานโครงการตามนโยบายรัฐบาล ตามนโยบายกระทรวงฯ พร้อมทั้งเร่งรัดติดตามงานโครงการตามนโยบายเร่งด่วน ปัญหาอุปสรรค การดำเนินงาน แนวทางการส่งเสริมและการแก้ไขปัญหาสหกรณ์ที่มีข้อบกพร่อง การชำระบัญชีสหกรณ์และกลุ่มเกษตรกร ผลการปฏิบัติงานของผู้ตรวจสอบกิจการสหกรณ์ รวมถึงสหกรณ์ที่มีผลการดำเนินงานที่มีทุนเรือนหุ้นมูลค่าเป็นศูนย์บาท ณ ห้องประชุมสำนักงานส่งเสริมสหกรณ์กรุงเทพมหานคร พื้นที่ 2 ถนนสีหบุรานุกิจ แขวงมีนบุรี เขตมีนบุรี กรุงเทพมหานคร
{gallery}13feb2562_3{/gallery}