1 กุมภาพันธ์ 2562 นายเชิดชัย พรหมแก้ว รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ พร้อมด้วยนายภานุวัฒน์ ณ นครพนม ผู้ทรงคุณวุฒิด้านการสหกรณ์ และนายสุรพล พงศ์เมธีอภิชัย ผู้อำนวยการสำนักนายทะเบียนและกฎหมาย ลงพื้นที่ตรวจเยี่ยมและพบปะข้าราชการ พนักงานราชการ และลูกจ้างประจำ ณ สำนักงานสหกรณ์จังหวัดสมุทรสงคราม
นายเชิดชัย พรหมแก้ว รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ พร้อมด้วยนายภานุวัฒน์ ณ นครพนม ผู้ทรงคุณวุฒิด้านการสหกรณ์ และนายสุรพล พงศ์เมธีอภิชัย ผู้อำนวยการสำนักนายทะเบียนและกฎหมาย ลงพื้นที่ตรวจเยี่ยมและพบปะข้าราชการ พนักงานราชการ และลูกจ้างประจำ ณ สำนักงานสหกรณ์จังหวัดสมุทรสงคราม ในโอกาสนี้ได้เน้นย้ำถึงนโยบายการดำเนินงานของกรมส่งเสริมสหกรณ์ ในปีงบประมาณ พ.ศ. 2562 และให้กำลังใจบุคลากรทุกคนให้ตั้งใจปฏิบัติหน้าที่อย่างเต็มกำลังความสามารถ พร้อมทั้งรับฟังปัญหาต่างๆ เพื่อจะได้ดำเนินการแก้ไขต่อไป โดยมีนางปารณีย์ ลมกิ่ง สหกรณ์จังหวัดสมุทรสงคราม และบุคลากรให้การต้อนรับ
{gallery}01feb2562{/gallery}