31 มกราคม 2562 นายเชิดชัย พรหมแก้ว รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ พร้อมด้วยนางสุรีย์รัช อวนสกุล ผู้ตรวจราชการกรม เขตตรวจราชการที่ 3, 4 ลงพื้นที่ตรวจเยี่ยม และรับฟังรายงานผลการดำเนินงาน รวมถึงปัญหา อุปสรรค และแนวทางแก้ไข ของศูนย์สาธิตสหกรณ์โครงการหุบกระพง และสหกรณ์การเกษตรหุบกระพง จำกัด
นายเชิดชัย พรหมแก้ว รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ พร้อมด้วยนางสุรีย์รัช อวนสกุล ผู้ตรวจราชการกรม เขตตรวจราชการที่ 3, 4 ลงพื้นที่ตรวจเยี่ยม และรับฟังรายงานผลการดำเนินงาน รวมถึงปัญหา อุปสรรค และแนวทางแก้ไข ของศูนย์สาธิตสหกรณ์โครงการหุบกระพง และสหกรณ์การเกษตรหุบกระพง จำกัด ณ ห้องประชุมศูนย์สาธิตฯ อำเภอชะอำ จังหวัดเพชรบุรี ในโอกาสนี้ โดยมีนายประกอบ เผ่าพงศ์ สหกรณ์จังหวัดเพชรบุรี นางสาวอัญชนา แก้วชื่น ผู้อำนวยการศูนย์สาธิตฯ และบุคลากรให้การต้อนรับ
{gallery}31jan2562_3{/gallery}