18 มกราคม 2562 นายพิเชษฐ์ วิริยะพาหะ อธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ ให้การต้อนรับนายจิรุตถ์ อิศรางกูร ณ อยุธยา ผู้อำนวยการสำนักงานส่งเสริมการจัดประชุมและนิทรรศการ (องค์การมหาชน) หรือทีเส็บ และคณะ ณ กรมส่งเสริมสหกรณ์ เทเวศร์ กรุงเทพฯ
นายพิเชษฐ์ วิริยะพาหะ อธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ ให้การต้อนรับนายจิรุตถ์ อิศรางกูร ณ อยุธยา ผู้อำนวยการสำนักงานส่งเสริมการจัดประชุมและนิทรรศการ (องค์การมหาชน) หรือทีเส็บ และคณะ ณ กรมส่งเสริมสหกรณ์ เทเวศร์ กรุงเทพฯ ในโอกาสเข้าพบและหารือในเรื่องความร่วมมือในการดำเนินงานไมซ์เพื่อชุมชน และการพัฒนาสินค้าสหกรณ์สะท้อนอัตลักษณ์ชุมชนด้วยเทคโนโลยีและนวัตกรรมที่ร่วมกับ วว. ในการพัฒนาและปรับปรุงกระบวนการคิด การออกแบบ การผลิตสินค้า และบรรจุภัณฑ์ของสหกรณ์ด้วยเทคโนโลยีและนวัตกรรมที่โดดเด่น มีอัตลักษณ์สอดคล้องกับวิถีชุมชนสหกรณ์ โดยการสร้างจุดขายด้านผลิตภัณฑ์ให้มีเอกลักษณ์
{gallery}18jan2562{/gallery}