16 มกราคม 2562 นายประยูร อินสกุล รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ เป็นประธานการประชุมเพื่อชี้แจงแนวทางการดำเนินกรมส่งเสริมสหกรณ์ ปีงบประมาณ พ.ศ. 2562 เพื่อเร่งรัดติดตามผลการปฏิบัติงานตามแผนงาน/โครงการของกรมส่งเสริมสหกรณ์
นายประยูร อินสกุล รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ เป็นประธานการประชุมเพื่อชี้แจงแนวทางการดำเนินกรมส่งเสริมสหกรณ์ ปีงบประมาณ พ.ศ. 2562 เพื่อเร่งรัดติดตามผลการปฏิบัติงานตามแผนงาน/โครงการของกรมส่งเสริมสหกรณ์ ในความรับผิดชอบของสำนักงานสหกรณ์จังหวัดให้บรรลุตามเป้าหมาย สนองนโยบายรัฐบาลได้อย่างมีประสิทธิภาพ โดยมีผู้เข้าร่วมประชุม ประกอบด้วย นายคำรณ พวงมณี ผู้ตรวจราชการกรมส่งเสริมสหกรณ์ เขตตรวจราชการที่ 17,18 พร้อมด้วย ข้าราชการจากสำนักงานสหกรณ์จังหวัดในเขตตรวจราชการที่ 15-18 จำนวน 17 จังหวัด ณ ห้องประชุมกาละลองชั้น 3 สำนักงานสหกรณ์จังหวัดพิษณุโลก อำเภอเมือง จังหวัดพิษณุโลก
{gallery}16jun2562{/gallery}