11 มกราคม 2562 นายเชิดชัย พรหมแก้ว รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ พร้อมด้วยนายภานุวัฒน์ ณ นครพนม รักษาการผู้ทรงคุณวุฒิด้านการสหกรณ์ ลงพื้นที่ตรวจเยี่ยมและพบปะข้าราชการ พนักงานราชการ และลูกจ้างประจำ ณ สำนักงานสหกรณ์จังหวัดแม่ฮ่องสอน
นายเชิดชัย พรหมแก้ว รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ พร้อมด้วยนายภานุวัฒน์ ณ นครพนม รักษาการผู้ทรงคุณวุฒิด้านการสหกรณ์ ลงพื้นที่ตรวจเยี่ยมและพบปะข้าราชการ พนักงานราชการ และลูกจ้างประจำ ณ สำนักงานสหกรณ์จังหวัดแม่ฮ่องสอน ในโอกาสนี้ได้เน้นย้ำถึงนโยบายการดำเนินงานของกรมส่งเสริมสหกรณ์ ในปีงบประมาณ พ.ศ. 2562 และให้กำลังใจบุคลากรทุกคนให้ตั้งใจปฏิบัติหน้าที่อย่างเต็มกำลังความสามารถ พร้อมทั้งรับฟังปัญหาต่างๆ เพื่อจะได้ดำเนินการแก้ไขต่อไป โดยมีนางสมปรารถนา ไชยวุฒิ สหกรณ์จังหวัดแม่ฮ่องสอน และบุคลากรทุกคนให้การต้อนรับ
{gallery}11jan2562_3{/gallery}