3 มกราคม 2562 นายประยูร อินสกุล รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ พร้อมด้วยข้าราชการ ร่วมพิธีทำบุญตักบาตร ข้าวสาร อาหารแห้ง เนื่องในเทศกาลขึ้นปีใหม่ 2562 ณ กระทรวงเกษตรและสหกรณ์
นายประยูร อินสกุล รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ พร้อมด้วยข้าราชการ ร่วมพิธีทำบุญตักบาตร ข้าวสาร อาหารแห้ง เนื่องในเทศกาลขึ้นปีใหม่ 2562 ณ กระทรวงเกษตรและสหกรณ์ โดยมีนายกฤษฎา บุญราช รัฐมนตรีว่าการกระทรวงเกษตรและสหกรณ์ นายลักษณ์ วจนานวัช รัฐมนตรีช่วยว่าการกระทรวงเกษตรและสหกรณ์ ดร.วิวัฒน์ ศัลยกำธร รัฐมนตรีช่วยว่าการกระทรวงเกษตรและสหกรณ์ พร้อมด้วยผู้บริหารกระทรวงเกษตรและสหกรณ์ และหน่วยงานต่างๆในสังกัดกระทรวงเกษตรและสหกรณ์ ร่วมในพิธีดังกล่าว
{gallery}03jan2562_1{/gallery}