27 ธันวาคม 2561 นายวิศิษฐ์ ศรีสุวรรณ์ รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ เข้าร่วมการประชุมคณะอนุกรรมการพิจารณาเรื่องข้ออุทธรณ์ ครั้งที่ 8/2561 ณ ห้องประชุมกรมตรวจบัญชีสหกรณ์ อาคาร 4 เทเวศร์ กรุงเทพมหานคร
นายวิศิษฐ์ ศรีสุวรรณ์ รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ เข้าร่วมการประชุมคณะอนุกรรมการพิจารณาเรื่องข้ออุทธรณ์ ครั้งที่ 8/2561 ณ ห้องประชุมกรมตรวจบัญชีสหกรณ์ อาคาร 4 เทเวศร์ กรุงเทพมหานคร โดยมีนายโอภาส ทองยงค์ อธิบดีกรมตรวจบัญชีสหกรณ์ เป็นประธานในการประชุม โดยมี ผู้ทรงคฺุณวุฒิ ผู้แทนจากกรมตรวจบัญชีสหกรณ์ ผู้แทนจากสันนิบาตสหกรณ์แห่งประเทศไทย และผู้แทนชุมนุมสหกรณ์ต่างๆ ในประเทศไทย เข้าร่วมประชุมเพื่อพิจารณาให้คำวินิจฉัยเรื่องข้ออุทธรณ์ของสหกรณ์ ก่อนนำเสนอ คณะกรรมการพัฒนาการสหกรณ์แห่งชาติพิจารณา
{gallery}27dec2561_1{/gallery}