26 ธันวาคม 2561 นายประยูร อินสกุล รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ เป็นประธานการประชุมเพื่อซักซ้อมและชี้แจงแผนการดำเนินงาน ปีงบประมาณ 2562 เขตตรวจราชการที่ 18 ประกอบด้วย จังหวัดกำแพงเพชร จังหวัดนครสวรรค์ จังหวัดพิจิตร จังหวัดอุทัยธานี
นายประยูร อินสกุล รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ เป็นประธานการประชุมเพื่อซักซ้อมและชี้แจงแผนการดำเนินงาน ปีงบประมาณ 2562 เขตตรวจราชการที่ 18 ประกอบด้วย จังหวัดกำแพงเพชร จังหวัดนครสวรรค์ จังหวัดพิจิตร จังหวัดอุทัยธานี ในที่ประชุมได้ซักซ้อม ชี้แจงแผนการดำเนินงานโครงการตามนโยบายรัฐบาล ตามนโยบายกระทรวง พร้อมทั้งเร่งรัดติดตามงานโครงการตามนโยบายเร่งด่วน ปัญหาอุปสรรค การดำเนินงาน แนวทางการส่งเสริมและการแก้ไขปัญหาสหกรณ์ที่มีข้อบกพร่อง การชำระบัญชีสหกรณ์และกลุ่มเกษตรกร ผลการปฏิบัติงานของผู้ตรวจสอบกิจการสหกรณ์ รวมถึงสหกรณ์ที่มีผลการดำเนินงานที่มีทุนเรือนหุ้นมูลค่าเป็นศูนย์บาท ณ ห้องประชุม สำนักงานสหกรณ์จังหวัดนครสวรรค์
{gallery}26dec2561_3{/gallery}