22 ธันวาคม 2561 นายประยูร อินสกุล รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ ร่วมในพิธีเปิดการประชุมใหญ่สามัญ ประจำปี 2561 สันนิบาตสหกรณ์แห่งประเทศไทย
นายประยูร อินสกุล รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ ร่วมในพิธีเปิดการประชุมใหญ่สามัญ ประจำปี 2561 สันนิบาตสหกรณ์แห่งประเทศไทย โดยมีนายวิวัฒน์ ศัลยกำธร รัฐมนตรีช่วยว่าการกระทรวงเกษตรและสหกรณ์ เป็นประธานในพิธี ณ โรงแรมเอเซีย แอร์พอร์ต โฮเต็ล อำเภอลำลูกกา จังหวัดปทุมธานี
{gallery}22dec2561{/gallery}