15 ธันวาคม 2561 นายพิเชษฐ์ วิริยะพาหะ อธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ นำคณะผู้บริหารกรมส่งเสริมสหกรณ์ ร่วมกิจกรรมจิตอาสา “เราทำความดี ด้วยหัวใจ”
นายพิเชษฐ์ วิริยะพาหะ อธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ นำคณะผู้บริหารกรมส่งเสริมสหกรณ์ ร่วมกิจกรรมจิตอาสา “เราทำความดี ด้วยหัวใจ” โดยมีพลเอก ประยุทธ์ จันทร์โอชา นายกรัฐมนตรี เป็นประธาน ณ ทำเนียบรัฐบาล และร่วมเดินรณรงค์ “คน รัก คลอง” “ไม่ทิ้ง ไม่เท ทุ่มทำความดี” ตามเส้นทางเลียบคลองเปรมประชากร
{gallery}15dec2561{/gallery}