14 ธันวาคม 2561 นายพิเชษฐ์ วิริยะพาหะ อธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ พร้อมด้วยนายเชิดชัย พรหมแก้ว นายวิศิษฐ์ ศรีสุวรรณ์ และนายประยูร อินสกุล รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ มอบนโยบายในการปฏิบัติหน้าที่ราชการให้กับสหกรณ์จังหวัด จำนวน 28 ท่าน
นายพิเชษฐ์ วิริยะพาหะ อธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ พร้อมด้วยนายเชิดชัย พรหมแก้ว นายวิศิษฐ์ ศรีสุวรรณ์ และนายประยูร อินสกุล รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ มอบนโยบายในการปฏิบัติหน้าที่ราชการให้กับสหกรณ์จังหวัด จำนวน 28 ท่าน ในวาระที่ได้รับการแต่งตั้งให้ดำรงตำแหน่งใหม่ พร้อมทั้งได้เน้นย้ำการบริหารงานสหกรณ์ โดยให้สำนักงานสหกรณ์จังหวัดเป็นกลไกหลักในการขับเคลื่อนงานสหกรณ์ การสร้างความเชื่อมั่น ความศรัทธา ความสามัคคีในองค์กร และลงปฏิบัติงานในพื้นที่ให้เกิดประโยชน์สูงสุดกับสมาชิกสหกรณ์และชุมชนต่อไป ณ ห้องประชุม 226 อาคาร 1 กรมส่งเสริมสหกรณ์ เทเวศร์ กรุงเทพมหานคร
{gallery}14dec2561{/gallery}