13 ธันวาคม 2561 นายประยูร อินสกุล รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ ลงพื้นที่ตรวจเยี่ยมสำนักงานสหกรณ์จังหวัดราชบุรี พบปะให้กำลังใจข้าราชการ ลูกจ้าง พนักงานราชการ พร้อมติดตามความก้าวหน้าการดำเนินงานโครงการที่สำคัญของกระทรวงเกษตรและสหกรณ์ และกรมส่งเสริมสหกรณ์
นายประยูร อินสกุล รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ ลงพื้นที่ตรวจเยี่ยมสำนักงานสหกรณ์จังหวัดราชบุรี พบปะให้กำลังใจข้าราชการ ลูกจ้าง พนักงานราชการ พร้อมติดตามความก้าวหน้าการดำเนินงานโครงการที่สำคัญของกระทรวงเกษตรและสหกรณ์ และกรมส่งเสริมสหกรณ์ ทั้งนี้รองอธิบดีฯ ได้มอบแนวทางในการปฏิบัติงานและแนวทางในการพัฒนาบุคลากรตามแผนพัฒนาสมรรถนะรายบุคคล (Individual Development Plan : IDP) เพื่อพัฒนาขีดสมรรถนะในการ ปฏิบัติงานให้สูงขึ้น เพิ่มศักยภาพในการทํางาน โดยมีนายนายสมศักดิ์ กรีธาธร สหกรณ์จังหวัดราชบุรี ข้าราชการ ลูกจ้าง และพนักงานราชการ ให้การต้อนรับ ณ ห้องประชุมสำนักงานสหกรณ์จังหวัดราชบุรี อำเภอเมือง จังหวัดราชบุรี
{gallery}13dec2561_3{/gallery}