13 ธันวาคม นายวิศิษฐ์ ศรีสุวรรณ์ รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ พร้อมด้วยนายโสรัจ ออไอศูรย์ ผู้ตรวจราชการกรม ตรวจเยี่ยมสำนักงานสหกรณ์จังหวัดหนองคาย เพื่อพบปะพูดคุยให้กำลังใจบุคลากร
วันที่ 13 ธันวาคม นายวิศิษฐ์ ศรีสุวรรณ์ รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ พร้อมด้วยนายโสรัจ ออไอศูรย์ ผู้ตรวจราชการกรม ตรวจเยี่ยมสำนักงานสหกรณ์จังหวัดหนองคาย เพื่อพบปะพูดคุยให้กำลังใจบุคลากร พร้อมทั้งรับฟังปัญหาและอุปสรรคในการทำงาน โดยมี นายพยอม สวัสดี สหกรณ์จังหวัดหนองคาย ข้าราชการ ลูกจ้าง และพนักงานราชการ ให้การต้อนรับ ณ สำนักงานสหกรณ์จังหวัดหนองคาย อำเภอเมือง จังหวัดหนองคาย
{gallery}13dec2561_1{/gallery}