12 ธันวาคม 2561 นายพิเชษฐ์ วิริยะพาหะ อธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ พร้อมด้วยนายโสรัจ ออไอศูรย์ ผู้ตรวจราชการกรมเขต 11-12 ตรวจเยี่ยมสำนักงานสหกรณ์จังหวัดบึงกาฬ
นายพิเชษฐ์ วิริยะพาหะ อธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ พร้อมด้วยนายโสรัจ ออไอศูรย์ ผู้ตรวจราชการกรมเขต 11-12 ตรวจเยี่ยมสำนักงานสหกรณ์จังหวัดบึงกาฬ เพื่อพบปะให้กำลังใจข้าราชการ ลูกจ้าง และพนักงานราชการ และติดตามการดำเนินงานโครงการที่สำคัญของกรมส่งเสริมสหกรณ์ โดยมีนางสาวศุภลักษณ์ แร่เพ็ชร์ สหกรณ์จังหวัดบึงกาฬ ข้าราชการ ลูกจ้าง และพนักงานราชการ ให้การต้อนรับ ณ สำนักงานสหกรณ์จังหวัดบึงกาฬ อำเภอเมือง จังหวัดบึงกาฬ
{gallery}12dec2561_3{/gallery}