12 ธันวาคม 2561 นายประยูร อินสกุล รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ พร้อมด้วยนายอาทิตย์ สุกเหลือ สหกรณ์จังหวัดปทุมธานี ร่วมรับเสด็จสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี
นายประยูร อินสกุล รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ พร้อมด้วยนายอาทิตย์ สุกเหลือ สหกรณ์จังหวัดปทุมธานี ร่วมรับเสด็จสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี เสด็จพระราชดำเนินไปทรงปฏิบัติพระราชกรณียกิจ ณ โรงเรียนรวมราษฎร์สามัคคี บ้านสามัคคี ตำบลบึงคอไห จังหวัดปทุมธานี
{gallery}12dec2561_1{/gallery}