9 ธันวาคม 2561 นายเชิดชัย พรหมแก้ว รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ ให้เกียรติเป็นประธานในพิธีเปิดการแข่งขันกีฬาประเพณีชาวสหกรณ์นครราชสีมา ครั้งที่ 33 "พิมายเกมส์" ณ สนามกีฬาประตูชัย โรงเรียนพิมายวิทยา อำเภอพิมาย จังหวัดนครราชสีมา
นายเชิดชัย พรหมแก้ว รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ ให้เกียรติเป็นประธานในพิธีเปิดการแข่งขันกีฬาประเพณีชาวสหกรณ์นครราชสีมา ครั้งที่ 33 "พิมายเกมส์" ณ สนามกีฬาประตูชัย โรงเรียนพิมายวิทยา อำเภอพิมาย จังหวัดนครราชสีมา
กีฬาประเพณีชาวสหกรณ์นครราชสีมา ครั้งที่ 33 "พิมายเกมส์" เกิดจากความร่วมมือกันของขบวนการสหกรณ์ในจังหวัดนครราชสีมา จำนวน 32 อำเภอ 47 สหกรณ์ และหน่วยงานสนับสนุนต่างๆ กว่า 2,000 คน โดยมีสหกรณ์การเกษตรพิมาย จำกัด, สหกรณ์โคนมพิมาย จำกัด และสหกรณ์การเกษตรนิคมฯพิมาย จำกัด เป็นเจ้าภาพการแข่งขัน
{gallery}09dec2561_1{/gallery}