3 ธันวาคม 2561 นายวิศิษฐ์ ศรีสุวรรณ์ รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ เข้าตรวจเยี่ยมสำนักงานสหกรณ์จังหวัดชัยภูมิ เพื่อให้โอวาท และแนวทางการปฏิบัติงานแก่บุคลากรสำนักงานสหกรณ์จังหวัด
นายวิศิษฐ์ ศรีสุวรรณ์ รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ เข้าตรวจเยี่ยมสำนักงานสหกรณ์จังหวัดชัยภูมิ เพื่อให้โอวาท และแนวทางการปฏิบัติงานแก่บุคลากรสำนักงานสหกรณ์จังหวัด โดยเน้นย้ำบุคลากรให้ความสำคัญในการแนะนำ ส่งเสริมสหกรณ์ผู้ปลูกยางพารา การดำเนินโครงการสานพลังประชารัฐเพื่อสนับสนุนการปลูกข้าวโพดหลังฤดูทำนา และการแนะนำส่งเสริมสหกรณ์และกลุ่มเกษตรกรในความรับผิดชอบ
อีกทั้งได้รับฟังปัญหาและอุปสรรคในการทำงาน และชี้แนะแนวทางการทำงานแก่บุคลากรโดยมีนายสมศักดิ์ สุภาจรูญ สหกรณ์จังหวัดชัยภูมิ ข้าราชการ ลูกจ้าง และพนักงานราชการ ให้การต้อนรับ ณ ห้องประชุมสำนักงานสหกรณ์จังหวัดชัยภูมิ อำเภอเมือง จังหวัดชัยภูมิ
{gallery}03dec2561{/gallery}