23 พฤศจิกายน 2561 นายประยูร อินสกุล รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ เป็นประธานเปิดการประชุมใหญ่สามัญประจำปี 2561 ครั้งที่ 47 ของสหกรณ์การเกษตรอู่ทอง จำกัด ณ ห้องประชุมสหกรณ์การเกษตรอู่ทอง จำกัด อำเภออู่ทอง จังหวัดสุพรรณบุรี
นายประยูร อินสกุล รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ เป็นประธานเปิดการประชุมใหญ่สามัญประจำปี 2561 ครั้งที่ 47 ของสหกรณ์การเกษตรอู่ทอง จำกัด ณ ห้องประชุมสหกรณ์การเกษตรอู่ทอง จำกัด อำเภออู่ทอง จังหวัดสุพรรณบุรี พร้อมมอบนโยบายที่สำคัญของกรมส่งเสริมสหกรณ์และกระทรวงเกษตรและสหกรณ์ ในการส่งเสริมและพัฒนาสหกรณ์ทั้งในด้านการดำเนินธุรกิจ การบริหารงานให้มีประสิทธิภาพ อันส่งให้สหกรณ์เกิดความมั่นคง และเป็นที่พึ่งของสมาชิกและสังคมต่อไป
{gallery}23nov2561_1{/gallery}