22 พฤศจิกายน 2561 นายวิศิษฐ์ ศรีสุวรรณ์ รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ เป็นประธานการประชุมร่วมกับตัวแทนจากธนาคารแห่งประเทศไทย สำนักงานเศรษฐกิจการคลัง สำนักงานคณะกรรมการกำกับหลักทรัพย์และตลาดหลักทรัพย์ และสมาคมตลาดตราสารหนี้ไทย
นายวิศิษฐ์ ศรีสุวรรณ์ รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ เป็นประธานการประชุมร่วมกับตัวแทนจากธนาคารแห่งประเทศไทย สำนักงานเศรษฐกิจการคลัง สำนักงานคณะกรรมการกำกับหลักทรัพย์และตลาดหลักทรัพย์ และสมาคมตลาดตราสารหนี้ไทย พร้อมด้วยเจ้าหน้าที่จากกองพัฒนาสหกรณ์ด้านการเงินและร้านค้า กรมส่งเสริมสหกรณ์ เพื่อหารือและรับฟังความคิดเห็นเกี่ยวกับการลงทุนในผลิตภัณฑ์ทางการเงินของสหกรณ์ออมทรัพย์ ให้เป็นไปตามพระราชบัญญัติสหกรณ์และตามประกาศของคณะกรรมการพัฒนาการสหกรณ์แห่งชาติ ณ ห้องประชุม 226 กรมส่งเสริมสหกรณ์
{gallery}22nov2561{/gallery}