19 พฤศจิกายน 2561 นายเชิดชัย พรหมแก้ว รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ ให้เกียรติเป็นประธานในพิธีเปิดอาคารสำนักงานแห่งใหม่ ของสหกรณ์การเกษตรด่านมะขามเตี้ย จำกัด จังหวัดกาญจนบุรี โดยมีนางสุรีย์รัช อวนสกุล ผู้ตรวจราชการกรม เขตตรวจราชการที่ 3, 4 และบุคลากรของสำนักงานสหกรณ์จังหวัดกาญจนบุรีและจังหวัดใกล้เคียงร่วมในพิธีดังกล่าว
นายเชิดชัย พรหมแก้ว รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ ให้เกียรติเป็นประธานในพิธีเปิดอาคารสำนักงานแห่งใหม่ ของสหกรณ์การเกษตรด่านมะขามเตี้ย จำกัด จังหวัดกาญจนบุรี โดยมีนางสุรีย์รัช อวนสกุล ผู้ตรวจราชการกรม เขตตรวจราชการที่ 3, 4 และบุคลากรของสำนักงานสหกรณ์จังหวัดกาญจนบุรีและจังหวัดใกล้เคียงร่วมในพิธีดังกล่าว ทั้งนี้ ได้กล่าวแสดงความยินดีและอวยพรให้สหกรณ์การเกษตรด่านมะขามเตี้ย จำกัด มีความเจริญรุ่งเรือง เป็นสหกรณ์หลักของอำเภอด่านมะขามเตี้ย และดำเนินงานด้วยความถูกต้อง โปร่งใส เพื่อประโยชน์ของสมาชิก และชุมชนในเขตอำเภอด่านมะขามเตี้ย จังหวัดกาญจนบุรีต่อไป
{gallery}19nov2561_4{/gallery}