15 พฤศจิกายน 2561 นายเชิดชัย พรหมแก้ว รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ พร้อมด้วยนายเสน่ห์ สภาพันธ์ ผู้ตรวจราชการกรม เขตตรวจราชการที่ 5,6 และนายสุรพล พงศ์เมธีอภิชัย ผู้อำนวยการสำนักนายทะเบียนและกฎหมาย ลงพื้นที่ตรวจเยี่ยมและติดตามการดำเนินงานของสำนักงานสหกรณ์จังหวัดตรัง
นายเชิดชัย พรหมแก้ว รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ พร้อมด้วยนายเสน่ห์ สภาพันธ์ ผู้ตรวจราชการกรม เขตตรวจราชการที่ 5,6 และนายสุรพล พงศ์เมธีอภิชัย ผู้อำนวยการสำนักนายทะเบียนและกฎหมาย ลงพื้นที่ตรวจเยี่ยมและติดตามการดำเนินงานของสำนักงานสหกรณ์จังหวัดตรัง พร้อมทั้งให้กำลังใจในการดำเนินงานของข้าราชการ และบุคลากร โดยกำชับให้ปฏิบัติหน้าที่ให้ถูกต้อง โดยยึดประโยชน์ของทางราชการ และสถาบันเกษตรกรเป็นสำคัญ
{gallery}15nov2561{/gallery}