1 พฤศจิกายน 2561 นายวิศิษฐ์ ศรีสุวรรณ์ รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ เป็นประธานการประชุมหารือร่วมกับผู้แทนธนาคารออมสิน นำโดยนางสาวอุษณีย์ ทิพย์จริยาอุดม รองผู้อำนวยการฝ่ายสินเชื่อภาครัฐและสถาบัน ส่วนภาครัฐสัมพันธ์ เพื่อนำเสนอข้อมูลผลิตภัณฑ์และบริการทางการเงินต่างๆ ของธนาคาร
นายวิศิษฐ์ ศรีสุวรรณ์ รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ เป็นประธานการประชุมหารือร่วมกับผู้แทนธนาคารออมสิน นำโดยนางสาวอุษณีย์ ทิพย์จริยาอุดม รองผู้อำนวยการฝ่ายสินเชื่อภาครัฐและสถาบัน ส่วนภาครัฐสัมพันธ์ เพื่อนำเสนอข้อมูลผลิตภัณฑ์และบริการทางการเงินต่างๆ ของธนาคาร เช่น บริการธนาคารอิเล็กทรอนิกส์สำหรับนิติบุคคล (GSB Corporate Internet Banking) บริการสินเชื่อตามข้อตกลงสำหรับหน่วยงานราชการ (MOU) เพื่อเป็นการเพิ่มช่องทาง ในการบริหารจัดการทางการเงินและเสริมสร้างสวัสดิการในแก่บุคลากรในหน่วยงาน โดยมีนางวนิดา รุ่มโรย ผู้อำนวยการกองการเจ้าหน้าที่ นางอุไร ทับเทศ ผู้อำนวยการกองคลัง ผู้อำนวยการกลุ่มการเงิน และผู้อำนวยการกลุ่มสวัสดิการและเจ้าหน้าที่สัมพันธ์ ร่วมประชุม ณ ห้องประชุมชั้น 6 กรมส่งเสริมสหกรณ์
{gallery}01nvb2561{/gallery}