22 ตุลาคม 2561 นายวิศิษฐ์ ศรีสุวรรณ์ รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ เข้าร่วมการประชุมคณะอนุกรรมการพิจารณาเรื่องข้ออุทธรณ์ ครั้งที่ 7/2561 ณ ห้องประชุมกรมตรวจบัญชีสหกรณ์ อาคาร 4 เทเวศร์ กรุงเทพมหานคร
นายวิศิษฐ์ ศรีสุวรรณ์ รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ เข้าร่วมการประชุมคณะอนุกรรมการพิจารณาเรื่องข้ออุทธรณ์ ครั้งที่ 7/2561 ณ ห้องประชุมกรมตรวจบัญชีสหกรณ์ อาคาร 4 เทเวศร์ กรุงเทพมหานคร โดยมีนายโอภาส ทองยงค์ อธิบดีกรมตรวจบัญชีสหกรณ์ เป็นประธานในการประชุม และมีผู้แทนจากกรมตรวจบัญชีสหกรณ์ ผู้แทนจากสันนิบาตสหกรณ์แห่งประเทศไทย และผู้แทนชุมนุมสหกรณ์ต่างๆ ในประเทศไทยเข้าร่วมประชุมเพื่อพิจารณาข้ออุทธรณ์ต่างๆ รวมทั้งปรึกษาหารือเพื่อหาแนวทางในการแก้ไข
{gallery}22oct2561_1{/gallery}