21ตุลาคม 2561 นายวิศิษฐ์ ศรีสุวรรณ์ รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ ร่วมแสดงความยินดีเนื่องในโอกาสวันคล้ายวันสถาปนากรมส่งเสริมการเกษตร ครบรอบ 51 ปี
นายวิศิษฐ์ ศรีสุวรรณ์ รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ ร่วมแสดงความยินดีเนื่องในโอกาสวันคล้ายวันสถาปนากรมส่งเสริมการเกษตร ครบรอบ 51 ปี พร้อมร่วมบริจาคเงินสมทบทุนให้กับโรงพยาบาลสงฆ์ โดยมี นายสำราญ สาราบรรณ์ อธิบดีกรมส่งเสริมการเกษตร ให้การต้อนรับ ณ กรมส่งเสริมการเกษตร กรุงเทพมหานคร
{gallery}21oct2561{/gallery}