19 ตุลาคม 2561 นายประยูร อินสกุล รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ ร่วมแสดงความยินดีเนื่องในโอกาสวันคล้ายวันก่อตั้งสถาบันการประชาสัมพันธ์ครบรอบ 57 ปี
นายประยูร อินสกุล รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ ร่วมแสดงความยินดีเนื่องในโอกาสวันคล้ายวันก่อตั้งสถาบันการประชาสัมพันธ์ครบรอบ 57 ปี พร้อมร่วมบริจาคเงินสมทบทุนให้แก่มูลนิธิช่วยคนตาบอดแห่งประเทศไทยในพระบรมราชูปถัมภ์ โดยมี นายชัยวัฒน์ บุญชวลิตร ผู้อำนวยการสถาบันการประชาสัมพันธ์ ให้การต้อนรับ ณ อาคารสถาบันการประชาสัมพันธ์ ซอยอารีย์ กรุงเทพมหานคร
{gallery}19oct2561{/gallery}