11 ตุลาคม 2561 นายเชิดชัย พรหมแก้ว รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ เป็นประธานการประชุมคณะทำงานขับเคลื่อนศูนย์อำนวยการเฉพาะกิจกำกับและติดตามโครงการไทยนิยม ยั่งยืน กรมส่งเสริมสหกรณ์ ครั้งที่ 4/2561 เพื่อติดตามความก้าวหน้าการดำเนินโครงการที่ผ่านมาในปีงบประมาณ พ.ศ. 2561
นายเชิดชัย พรหมแก้ว รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ เป็นประธานการประชุมคณะทำงานขับเคลื่อนศูนย์อำนวยการเฉพาะกิจกำกับและติดตามโครงการไทยนิยม ยั่งยืน กรมส่งเสริมสหกรณ์ ครั้งที่ 4/2561 เพื่อติดตามความก้าวหน้าการดำเนินโครงการที่ผ่านมาในปีงบประมาณ พ.ศ. 2561 และพิจารณาปัญหาและอุปสรรคจากการลงพื้นที่ของคณะทำงานและผู้ตรวจราชการกรม เพื่อนำไปสู่การกำกับและติดตามผลการใช้ประโยชน์จากงบประมาณโครงการที่สหกรณ์ได้รับอย่างคุ้มค่าและเกิดประโยชน์สูงสุดต่อไป ณ ห้องประชุม 226 กรมส่งเสริมสหกรณ์
{gallery}11oct2561_4{/gallery}