11 ตุลาคม 2561 นายวิศิษฐ์ ศรีสุวรรณ์ รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ ลงพื้นที่จังหวัดสุโขทัย เพื่อประชาสัมพันธ์โครงการสานพลังประชารัฐเพื่อสนับสนุนการปลูกข้าวโพดหลังฤดูทำนา แก่เกษตรกรในพื้นที่อำเภอคีรีมาส เพื่อสร้างการรับรู้ และความเชื่อมั่นในการเข้าร่วมโครงการฯ
นายวิศิษฐ์ ศรีสุวรรณ์ รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ ลงพื้นที่จังหวัดสุโขทัย เพื่อประชาสัมพันธ์โครงการสานพลังประชารัฐเพื่อสนับสนุนการปลูกข้าวโพดหลังฤดูทำนา แก่เกษตรกรในพื้นที่อำเภอคีรีมาส เพื่อสร้างการรับรู้ และความเชื่อมั่นในการเข้าร่วมโครงการฯ พร้อมทั้งรับฟังแนวคิดและปัญหาของการทำการเกษตรของเกษตรกรในพื้นที่ โดยมี ผู้อำนายการนิคมสหกรณ์คีรีมาส ประธานกรรมการ และผู้จัดการ สหกรณ์การเกษตรคีรีมาส จำกัด และหน่วยงานราชการที่เกี่ยวข้องในพื้นที่ ร่วมประชาสัมพันธ์ ณ ห้องประชุมองค์การบริหารส่วนตำบลนาเชิงคีรี อำเภอคีรีมาส จังหวัดสุโขทัย
{gallery}11oct2561{/gallery}