3 ตุลาคม 2561 นายประยูร อินสกุล รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ เป็นประธานในพิธีเปิดโครงการสัมมนาผู้บริหารสหกรณ์ทุกประเภท เรื่อง "การพัฒนาศักยภาพสหกรณ์ยุค 4.0" โดยสันนิบาตสหกรณ์แห่งประเทศไทย จัดขึ้นเพื่อพัฒนา คณะกรรมการและผู้จัดการ สหกรณ์ เป้าหมายจำนวน 100 คน
นายประยูร อินสกุล รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ เป็นประธานในพิธีเปิดโครงการสัมมนาผู้บริหารสหกรณ์ทุกประเภท เรื่อง "การพัฒนาศักยภาพสหกรณ์ยุค 4.0" โดยสันนิบาตสหกรณ์แห่งประเทศไทย จัดขึ้นเพื่อพัฒนา คณะกรรมการและผู้จัดการ สหกรณ์ เป้าหมายจำนวน 100 คน ให้มีความเข้าใจในบทบาทหน้าที่ของสันนิบาตสหกรณ์ฯ และการบริหารจัดการงานสหกรณ์ ยุค 4.0 รวมถึงให้ผู้เข้าร่วมสัมมนาได้มีโอกาสแลกเปลี่ยนความรู้และประสบการณ์ จัดขึ้นระหว่างวันที่ 3 - 4 ตุลาคม 2561 ณ โรงแรมสองพันบุรี อำเภอเมือง จังหวัดสุพรรณบุรี
{gallery}03oct2561_1{/gallery}