23 สิงหาคม 2561 นายพิเชษฐ์ วิริยะพาหะ อธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ และนางอรรชกา สีบุญเรือง ประธานกรรมการในคณะกรรมการส่งเสริมการจัดประชุมและนิทรรศการ เป็นประธานเปิดงาน“ไมซ์เพื่อชุมชน มิติใหม่อุตสาหกรรมไมซ์”
นายพิเชษฐ์ วิริยะพาหะ อธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ และนางอรรชกา สีบุญเรือง ประธานกรรมการในคณะกรรมการส่งเสริมการจัดประชุมและนิทรรศการ เป็นประธานเปิดงาน“ไมซ์เพื่อชุมชน มิติใหม่อุตสาหกรรมไมซ์”และร่วมเสวนา เรื่อง ไมซ์เพื่อชุมชน มิติใหม่อุตสาหกรรมไมซ์ ร่วมกับ นายจิรุตถ์ อิศรางกูร ณ อยุธยา ผู้อำนวยการสำนักงานส่งเสริมการจัดประชุมและนิทรรศการ นายศิริชัย จันทร์นาค ผู้จัดการสหกรณ์การเกษตรบ้านลาด จังหวัดเพชรบุรี นายนครินทร์ สีวงกต ที่ปรึกษาสหกรณ์โคนมมวกเหล็ก จังหวัดสระบุรี และคุณกรรณิกา ว่องกุศลกิจ ผู้จัดการฝ่ายพัฒนาชุมชนอย่างยั่งยืน บริษัท น้ำตาลมิตรผล จำกัด ณ อา ยัท อบาโลน คอนเวนชั่น ฮอลล์ อาคารไทยซีซีทาวเวอร์ ถนนสาทร กรุงเทพฯ
{gallery}23aug2561_2{/gallery}