21 สิงหาคม 2561 นายวิศิษฐ์ ศรีสุวรรณ์ รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ พร้อมด้วยเจ้าหน้าที่สำนักงานสหกรณ์จังหวัดอุทัยธานี ลงพื้นที่ตรวจเยี่ยมการดำเนินธุรกิจของสหกรณ์ออมทรัพย์ครูอุทัยธานี จำกัด
นายวิศิษฐ์ ศรีสุวรรณ์ รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ พร้อมด้วยเจ้าหน้าที่สำนักงานสหกรณ์จังหวัดอุทัยธานี ลงพื้นที่ตรวจเยี่ยมการดำเนินธุรกิจของสหกรณ์ออมทรัพย์ครูอุทัยธานี จำกัด โดยได้รับฟังสรุปผลการดำเนินงาน รับฟังปัญหาและอุปสรรคในการทำงาน พร้อมทั้ง ให้คำแนะนำในการทำงานเพื่อให้เป็นไปตามระเบียบ ข้อบังคับ และกฎหมายที่เกี่ยวข้อง ซึ่งสหกรณ์ดังกล่าวมีความโดดเด่นในด้านการดำเนินงาน จนสามารถคว้ารางวัลสหกรณ์ดีเด่นระดับภาคเหนือ ปี 2561 รางวัลศูนย์ประสานงาน สส.ชสอ. ดีเด่น และรางวัลสหกรณ์ดีเด่นระดับจังหวัด ปี 2560/61โดยมีคณะกรรมการ และฝ่ายจัดการให้การต้อนรับ ณ ห้องประชุมสหกรณ์ออมทรัพย์ครูอุทัยธานีจำกัด อำเภอเมือง จังหวัดอุทัยธานี
{gallery}21aug2561_2{/gallery}