20 สิงหาคม 2561 นายเชิดชัย พรหมแก้ว รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ พร้อมคณะฯ พาผู้แทนสหกรณ์การเกษตรบ้านรางสีหมอก จำกัด จังหวัดราชบุรี และสหกรณ์การเกษตรน้ำปาด จำกัด จังหวัดอุตรดิตถ์ จำกัด
นายเชิดชัย พรหมแก้ว รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ พร้อมคณะฯ พาผู้แทนสหกรณ์การเกษตรบ้านรางสีหมอก จำกัด จังหวัดราชบุรี และสหกรณ์การเกษตรน้ำปาด จำกัด จังหวัดอุตรดิตถ์ จำกัด ร่วมแสดงสินค้าเกษตร (มะพร้าวน้ำหอม และสับปะรดห้วยมุ่นและผลไม้แปรรูป) โดยมีวัตถุประสงค์เพื่อเผยแพร่ประชาสัมพันธ์ สร้างภาพลักษณ์สินค้าของสถาบันเกษตรกรไทย สร้างโอกาสทางการค้า และความสัมพันธ์เครือข่ายผู้นำเข้า รวมทั้งขยายตลาดการนำเข้าผลิตภัณฑ์ของภาคสหกรณ์ในประเทศสหพันธ์รัสเซียให้เพื่มขึ้น ซึ่งการจัดการแสดงดังกล่าวได้รับความสนใจและการตอบรับที่ดี
{gallery}20aug2561_3{/gallery}