19 สิงหาคม 2561 นายพิเชษฐ์ วิริยะพาหะ อธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ และ นาย วิศิษฐ์ ศรีสุวรรณ์ ได้ชักชวนเพื่อนพ้องน้องพี่เดินทางไปมอบห้องเรียนคอมพิวเตอร์สำหรับเด็กในโรงเรียนที่อยู่ไกลเมือง(ชนบท)จำนวน 2 แห่ง
นายพิเชษฐ์ วิริยะพาหะ อธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ และ นาย วิศิษฐ์ ศรีสุวรรณ์ ได้ชักชวนเพื่อนพ้องน้องพี่เดินทางไปมอบห้องเรียนคอมพิวเตอร์สำหรับเด็กในโรงเรียนที่อยู่ไกลเมือง(ชนบท)จำนวน 2 แห่ง คือโรงเรียนบ้านหนองอ้อวิทยาคมและโรงเรียนวัดจันทนาราม อยู่ในอำเภอลำทะเมนชัย จ.นครราชสีมา ขอขอบคุณทุกท่านที่ได้สละกำลังทรัพย์ กำลังแรงกาย และเข้าร่วมกิจกรรมในครั้งนี้ ขอผลบุญกุศลในการทำประโยชน์ให้กับสังคมในครั้งนี้ส่งผลให้ทุกท่านมีความสุขตลอดไปนะครับ
{gallery}19aug2561{/gallery}