1 สิงหาคม 2561 นายวิศิษฐ์ ศรีสุวรรณ์ รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ เข้าตรวจเยี่ยมสำนักงานสหกรณ์จังหวัดเชียงใหม่ เพื่อประชุมติดตามผลการปฏิบัติและชี้แนะแนวทางการทำงานแก่บุคลากร โดยมีนายปรัชญา มากไมตรี สหกรณ์จังหวัดเชียงใหม่
นายวิศิษฐ์ ศรีสุวรรณ์ รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ เข้าตรวจเยี่ยมสำนักงานสหกรณ์จังหวัดเชียงใหม่ เพื่อประชุมติดตามผลการปฏิบัติและชี้แนะแนวทางการทำงานแก่บุคลากร โดยมีนายปรัชญา มากไมตรี สหกรณ์จังหวัดเชียงใหม่ ข้าราชการ ลูกจ้าง และพนักงานราชการ เข้าร่วมประชุม ณ ห้องประชุมสำนักงานสหกรณ์จังหวัดเชียงใหม่ อำเภอเมือง จังหวัดเชียงใหม่
{gallery}01aug2561{/gallery}