26 กรกฎาคม 2561 นายพิเชษฐ์ วิริยะพาหะ อธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ เป็นประธานในพิธีถวายเทียนพรรษา กิจกรรมงานสัปดาห์ส่งเสริมพระพุทธศาสนา เนื่องในเทศกาลวันอาสาฬหบูชาและวันเข้าพรรษา ประจำปี 2561 เพื่อสืบทอดพระพุทธศาสนาและสืบสานวัฒธรรมประเพณีอันดีงามสืบต่อไป
นายพิเชษฐ์ วิริยะพาหะ อธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ เป็นประธานในพิธีถวายเทียนพรรษา กิจกรรมงานสัปดาห์ส่งเสริมพระพุทธศาสนา เนื่องในเทศกาลวันอาสาฬหบูชาและวันเข้าพรรษา ประจำปี 2561 เพื่อสืบทอดพระพุทธศาสนาและสืบสานวัฒธรรมประเพณีอันดีงามสืบต่อไป โดยมี ผู้บริหาร ข้าราชการ พนักงาน กรมส่งเสริมสหกรณ์ เข้าร่วมในพิธี ณ พระอุโสถวัดนรนารถสุนทริการามวรวิหาร เขตพระนคร กรุงเทพมหานคร
{gallery}26jul2561_3{/gallery}