26 กรกฎาคม 2561 นายเชิดชัย พรหมแก้ว รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ พร้อมด้วย นายพีรพนธ์ กิจโกศล ผู้ตรวจราชการกรม เขตตรวจราชการที่ 10, 11, 12 ให้เกียรติเป็นประธานเปิดการประชุมใหญ่สามัญประจำปี บัญชี 2560 ของสหกรณ์การเกษตรเกษตรวิสัย จำกัด
นายเชิดชัย พรหมแก้ว รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ พร้อมด้วย นายพีรพนธ์ กิจโกศล ผู้ตรวจราชการกรม เขตตรวจราชการที่ 10, 11, 12 ให้เกียรติเป็นประธานเปิดการประชุมใหญ่สามัญประจำปี บัญชี 2560 ของสหกรณ์การเกษตรเกษตรวิสัย จำกัด พร้อมมอบนโยบายของภาครัฐในการให้สหกรณ์เป็นองค์กรหลักในการขับเคลื่อนและพัฒนาภาคการเกษตรของประเทศ และแนวทางการดำเนินงานของสหกรณ์การเกษตรเกษตรวิสัย จำกัด โดยมุ่งเน้นประโยชน์ และความกินดีอยู่ดีของสมาชิกเป็นสำคัญ รวมถึงเน้นย้ำให้สมาชิกช่วยกันดูแลสหกรณ์ในฐานะที่ทุกคนเป็นเจ้าของสหกรณ์
{gallery}26jul2561_1{/gallery}