24 กรกฎาคม 2561 นายประยูร อินสกุล รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ เป็นประธานในพิธีเปิดการสัมมนาเชิงปฏิบัติการ "การเสริมสร้างสุขภาพที่ดี" โดยมีวัตถุประสงค์เพื่อสร้างความรู้ ความเข้าใจในการป้องกัน ดูแลรักษาสุขภาพกายและจิตใจ
นายประยูร อินสกุล รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ เป็นประธานในพิธีเปิดการสัมมนาเชิงปฏิบัติการ "การเสริมสร้างสุขภาพที่ดี" โดยมีวัตถุประสงค์เพื่อสร้างความรู้ ความเข้าใจในการป้องกัน ดูแลรักษาสุขภาพกายและจิตใจ ในการดำเนินชีวิต ประจำวันอย่างมีประสิทธิภาพ รวมถึงให้ผู้เข้าร่วมโครงการได้แลกเปลี่ยนความรู้และประสบการณ์ เพื่อเสริมสร้างความสัมพันธ์ที่ดีของบุคลากรกรมส่งเสริมสหกรณ์ ผู้เข้าสัมมนาประกอบด้วย ข้าราชการกรมส่งเสริมสหกรณ์ในส่วนกลางและส่วนภูมิภาคที่มีอายุ 35 ปีขึ้นไป เจ้าหน้าที่และผู้สังเกตการณ์ รวมจำนวน 100 คน ณ โรงแรมภูวนาลี รีสอร์ท เขาใหญ่ อำเภอปากช่อง จังหวัดนครราชสีมา
{gallery}24jul2561{/gallery}