17 กรกฎาคม 2561 นายวิศิษฐ์ ศรีสุวรรณ์ รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ เป็นประธานในพิธีเปิดโครงการฝึกอบรม หลักสูตร “การพัฒนาศักยภาพให้แก่ข้าราชการและพนักงานราชการในตำแหน่งนิติกรบรรจุใหม่”
นายวิศิษฐ์ ศรีสุวรรณ์ รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ เป็นประธานในพิธีเปิดโครงการฝึกอบรม หลักสูตร “การพัฒนาศักยภาพให้แก่ข้าราชการและพนักงานราชการในตำแหน่งนิติกรบรรจุใหม่” จัดโดยสำนักนายทะเบียนและกฎหมาย วัตถุประสงค์เพื่อให้ความรู้เกี่ยวกับกฎหมายที่เกี่ยวข้องกับการปฏิบัติงานของสหกรณ์ แก่ข้าราชการ พนักงานราชการ ในตำแหน่งนิติกร ที่บรรจุใหม่ จำนวน 50 คน พร้อมกันนี้ ได้ให้โอกาสและแนวทางการปฏิบัติงานแก่ผู้เข้าร่วมโครงการฯ ณ โรงแรมริเวอร์วิวเพลส จังหวัดพระนครศรีอยุธยา
{gallery}17jul2561{/gallery}