วันที่ 12 กรกฎาคม 2561นายประยูร อินสกุล รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ เป็นประธานในการประชุมและลงพื้นที่พร้อมคณะเพื่อเตรียมความพร้อมจัดกิจกรรมเทิดพระเกียรติ สมเด็จพระเจ้าอยู่หัวมหาวชิราลงกรณ บดินทรเทพยวรางกูร ปลูกต้นรวงผึ้ง และกิจกรรมจิตอาสา "เราทำความดี ด้วยใจ"
นายประยูร อินสกุล รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ เป็นประธานในการประชุมและลงพื้นที่พร้อมคณะเพื่อเตรียมความพร้อมจัดกิจกรรมเทิดพระเกียรติ สมเด็จพระเจ้าอยู่หัวมหาวชิราลงกรณ บดินทรเทพยวรางกูร ปลูกต้นรวงผึ้ง และกิจกรรมจิตอาสา "เราทำความดี ด้วยใจ" โครงการสหกรณ์ร่วมใจ คืนน้ำใสและป่าไม้ให้แผ่นดิน ซึ่งมีกำหนดจะจัดขึ้นระหว่างวันที่ 15 - 16 กรกฎาคม 2561 ณ ศูนย์สาธิตสหกรณ์โครงการหุบกระพง อำเภอชะอำ และ องค์การบริหารส่วนตำบลถ้ำรงค์ อำเภอบ้านลาด จังหวัดเพชรบุรี
{gallery}12jul2561_1{/gallery}