6 กรกฎาคม 2561 นายประยูร อินสกุล รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ พร้อมด้วยนายมนูญ อยู่ดี สหกรณ์จังหวัดสุพรรณบุรี เข้าตรวจติดตามโครงการไทยนิยม ยั่งยืน ของสหกรณ์การเกษตรศรีประจันต์ จำกัด อำเภอศรีประจันต์ จังหวัดสุพรรณบุรี
นายประยูร อินสกุล รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ พร้อมด้วยนายมนูญ อยู่ดี สหกรณ์จังหวัดสุพรรณบุรี เข้าตรวจติดตามโครงการไทยนิยม ยั่งยืน ของสหกรณ์การเกษตรศรีประจันต์ จำกัด อำเภอศรีประจันต์ จังหวัดสุพรรณบุรี ซึ่งได้รับการสนับสนุนโกดังขนาด 27 X 75 เมตร จำนวน 1 หลัง เป็นเงินงบประมาณที่รัฐบาลสนับสนุน จำนวน 7,200,000 บาท
{gallery}06jul2561{/gallery}